Chi tiết sản phẩm

Siro trị cảm cúm cho trẻ từ 12 tuổi Equate Nitetime Cold & Flu 355ml

Hãng sản xuất: Equate

Đóng gói: 355ml/ chai

Xuất xứ: Mỹ

 

Công dụng:

Tạm thời làm giảm các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm thông thường như: ho do viêm họng và viêm phế quản, đau nhức, đau đầu, sốt, viêm họng, chảy nước mũi, hắt hơi.

 

Thành phần:

Dextromethorphan HBr 30mg;Acetaminophen 650mg; Doxylamine Succinate 12.5mg
Alcohol, Anhydrous Citric Acid, FD&C Blue No. 1, FD&C Red No. 40, Flavor, High Fructose Corn Syrup, Polyethylene Glycol, Propylene Glycol, Purified Water, Saccharin Sodium, Sodium Citrate.

 

Cách dùng:

Người lớn và trẻ em 12 tuổi và hơn: 30ml (2 muỗng canh) mỗi 6 giờ

Không dùng quá 4 liều mỗi 24 giờ.